Switch HP Aruba

(27 sản phẩm)
  • grid
  • list
Sắp xếp theo:
  • Giảm 9%
    Aruba 2530-24-PoE+ Switch - J9779A

    Aruba 2530-24-PoE+ Switch - J9779A

    18,480,000₫ 20,328,000₫

    • Mã sản phẩm: J9779A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: 2530-24-PoE+ Switch (J9779A):24 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full2 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type...
  • Giảm 9%
    Aruba 2530-8-PoE+ Switch - J9780A

    Aruba 2530-8-PoE+ Switch - J9780A

    8,748,000₫ 9,623,000₫

    • Mã sản phẩm: J9780A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: 2530-8-PoE+ Switch (J9780A):8 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: half or full2 dual-personality ports; each port can be used as either an RJ-45 10/100/1000 port (IEEE...
  • Giảm 9%
    Aruba 2530-8G-PoE+ Switch - J9774A

    Aruba 2530-8G-PoE+ Switch - J9774A

    9,864,000₫ 10,850,500₫

    • Mã sản phẩm: J9774A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: 2530-8G-PoE+ Switch (J9774A):8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Media Type: Auto-MDIX; Duplex: 10BASE-T/100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only2 dual-personality ports; each port can be...
  • Giảm 9%
    ARUBA 2930F 24G 4SFP SWITCH - JL259A

    ARUBA 2930F 24G 4SFP SWITCH - JL259A

    23,520,000₫ 25,872,000₫

    • Mã sản phẩm: JL259A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: 2930F 24G 4SFP Switch (JL259A)24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/ 100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only4 SFP 1GbE ports; PHY-less
  • Giảm 9%
    ARUBA 2930F 24G 4SFP+ SWITCH - JL253A

    ARUBA 2930F 24G 4SFP+ SWITCH - JL253A

    37,680,000₫ 41,448,000₫

    • Mã sản phẩm: JL253A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: 2930F 24G 4SFP+ Switch (JL253A)24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/ 100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only4 SFP+ 1/10GbE ports; PHY-less
  • Giảm 9%
    ARUBA 2930F 48G 4SFP SWITCH - JL260A

    ARUBA 2930F 48G 4SFP SWITCH - JL260A

    41,400,000₫ 45,540,000₫

    • Mã sản phẩm: JL260A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: 2930F 48G 4SFP Switch (JL260A)48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/ 100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only4 SFP 1GbE ports; PHY-less
  • Giảm 9%
    ARUBA 2930F 48G 4SFP+ SWITCH - JL254A

    ARUBA 2930F 48G 4SFP+ SWITCH - JL254A

    56,160,000₫ 61,776,000₫

    • Mã sản phẩm: JL254
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: 2930F 48G 4SFP+ Switch (JL254A)48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports (IEEE 802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX, IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T); Duplex: 10BASE-T/ 100BASE-TX: half or full; 1000BASE-T: full only4 SFP+ 1/10GbE ports; PHY-less
  • Giảm 9%
    Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch - JL682A

    Aruba Instant On 1930 24G 4SFP/SFP+ Switch - JL682A

    8,028,000₫ 8,831,000₫

    • Mã sản phẩm: JL682A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật : 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports; 4 SFP+ 1/10GbE ports. Processor and memory: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5 MB Performance : Throughput (Mpps) : 95.23 Mpps Mpps; switching capacity :...
  • Giảm 9%
    Aruba Instant On 1930 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 195W Switch - JL683A

    Aruba Instant On 1930 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 195W Switch - JL683A

    13,920,000₫ 15,312,000₫

    • Mã sản phẩm: JL683A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật : 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE ports (Công suất mỗi port 30W); 4 SFP+ 1/10GbE ports. Processor and memory: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5 MB Performance : Throughput...
  • Giảm 9%
    Aruba Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch - JL685A

    Aruba Instant On 1930 48G 4SFP/SFP+ Switch - JL685A

    13,980,000₫ 15,378,000₫

    • Mã sản phẩm: JL685A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật : 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports; 4 SFP+ 1/10GbE ports. Processor and memory: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5 MB Performance : Throughput (Mpps) : 130.95 Mpps Mpps; switching capacity :...
  • Giảm 9%
    Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch - JL680A

    Aruba Instant On 1930 8G 2SFP Switch - JL680A

    3,960,000₫ 4,356,000₫

    • Mã sản phẩm: JL680A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật : 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 ports; 2 SFP 1GbE ports. Processor and memory: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5 MB Performance : Throughput (Mpps) : 14.88 Mpps; switching capacity : 20...
  • Giảm 9%
    Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP 124W - JL681A

    Aruba Instant On 1930 8G Class4 PoE 2SFP 124W - JL681A

    6,864,000₫ 7,550,500₫

    • Mã sản phẩm: JL681A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật : 8 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE ports (Công suất mỗi port 30W); 2 SFP 1GbE ports. Processor and memory: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5 MB Performance : Throughput...
  • Giảm 9%
    J4858D - Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver

    J4858D - Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver

    4,380,000₫ 4,818,000₫

    • Mã sản phẩm: J4858D
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Aruba 1G SFP LC SX 500m MMF Transceiver 
  • Giảm 9%
    J4859D - Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver

    J4859D - Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver

    8,280,000₫ 9,108,000₫

    • Mã sản phẩm: J4859D
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Aruba 1G SFP LC LX 10km SMF Transceiver
  • Giảm 9%
    J9772A - Aruba 2530-48G-PoE+ Switch

    J9772A - Aruba 2530-48G-PoE+ Switch

    39,840,000₫ 43,824,000₫

    • Mã sản phẩm: J9772A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật :  Ports : 48 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (Cống suất tối đa :382W, port : 30W) + 4 fixed ports GB SFP + 1 dual-personality (RJ-45 or USB micro-B) serial console port.  Memory and processor : ARM9E...
  • Giảm 9%
    J9773A - HP 2530-24G-PoE+ Switch J9773A

    J9773A - HP 2530-24G-PoE+ Switch J9773A

    24,120,000₫ 26,532,000₫

    • Mã sản phẩm: J9773A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Ports :24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 PoE+ ports (IEEE802.3 Type 10BASE-T, IEEE 802.3u Type 100BASE-TX,IEEE 802.3ab Type 1000BASE-T, IEEE 802.3at PoE+); Công suất tổng : 195W, công suất tốt đa mỗi port : 30WMemory and processor : ARM9E @ 800 MHz,...
  • Giảm 9%
    J9778A - Aruba 2530-48-PoE+ Switch

    J9778A - Aruba 2530-48-PoE+ Switch

    32,640,000₫ 35,904,000₫

    • Mã sản phẩm: J9778A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật :  Ports : 48 RJ-45 autosensing 10/100 PoE+ ports (Công suất tối đa mỗi port 30W, Công suất tối đa switch 382W) + 2 autosensing 10/100/1000 ports + 2 fixed Gigabit Ethernet SFP ports + 1 dual-personality...
  • Giảm 9%
    J9984A - HPE OfficeConnect 1820 48G PoE+ (370W) Switch - J9984A

    J9984A - HPE OfficeConnect 1820 48G PoE+ (370W) Switch - J9984A

    21,840,000₫ 24,024,000₫

    • Mã sản phẩm: J9984A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật :  Ports : 48 autosensing 10/100/1000 ports (24-Ports PoE+, Cống suất tối đa :370W, port : 30W) + 4 Gigabit SFP ports.  Memory and processor : ARM Cortex-A9 @ 400 MHz, 128 MB SDRAM, 16 MB flash; packet...
  • Giảm 9%
    JL261A - ARUBA 2930F 24G POE+ 4SFP SWITCH - JL261A

    JL261A - ARUBA 2930F 24G POE+ 4SFP SWITCH - JL261A

    31,800,000₫ 34,980,000₫

    • Mã sản phẩm: JL261A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật :  Ports : 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 POE+ (Công suất mỗi port 30W, Công suất tối đa switch 370W) ports + 4 SFP ports + 1 RJ-45 serial console port.  Memory and processor : Dual Core ARM Coretex...
  • Giảm 9%
    JL684A - Aruba Instant On 1930 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch - JL684A

    JL684A - Aruba Instant On 1930 24G Class4 PoE 4SFP/SFP+ 370W Switch - JL684A

    17,820,000₫ 19,602,000₫

    • Mã sản phẩm: JL684A
    • Thương hiệu: Aruba
    • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật : 24 RJ-45 autosensing 10/100/1000 Class 4 PoE ports (Công suất mỗi port 30W); 4 SFP+ 1/10GbE ports. Processor and memory: ARM Cortex-A9 @ 800 MHz, 512 MB SDRAM, 256 MB flash; packet buffer: 1.5 MB Performance : Throughput...

Bộ lọc

Thương hiệu
Giá
Thương hiệu
Dung lượng
0
Công ty TNHH Thương Mại ITN back to top