Thiết bị chuyển đổi tín hiệu Module quang tương thích Compatible 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Duplex LC MMF _14904 BH 3 năm

  • Thương hiệu: Cisco
  • Loại: Switch CISCO USA
  • SKU: SFP-10G-SR

Tại Công ty TNHH Thương Mại ITN: 1,200,000₫

Giá thị trường: 1,850,000₫

Tiết kiệm: 650,000₫ -35%

Thiết bị chuyển đổi tín hiệu Module quang tương thích Compatible 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Duplex LC MMF _14904 Bảo hành 36 tháng   
  • SHIP TOÀN QUỐC
    SHIP TOÀN QUỐC
    Theo thỏa thuận
  • HÀNG CHÍNH HÃNG
    HÀNG CHÍNH HÃNG
    Cam kết chính hãng 100%
    Phát hiện hàng giả đền 200%
  • ĐỔI TRẢ
    ĐỔI TRẢ
    Theo thỏa thuận
  • ĐẶT HÀNG - TƯ VÂN
    ĐẶT HÀNG - TƯ VÂN
    Hotline: 0329 275 527
    Báo giá dự án, đại lý:
    0908 555 468

Chia sẻ ngay

Sản phẩm cùng danh mục

Giảm 9%
Cisco 48-port PoE+ (support 60W PoE Port) Gigabit with 375W power budget + 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports Managed Switch - SG350-52P-K9

Cisco 48-port PoE+ (support 60W PoE Port) Gigabit with 375W power budget + 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports Managed Switch - SG350-52P-K9

39,780,000₫ 43,758,000₫

  • Mã sản phẩm: SG350-52P-K9
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật :  48 10/100/1000 ports (48 Port PoE+, công suất tối đa mỗi port 15.4, 30W, 60W. Công suất tối đa switch 375W); 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports.  Performance: Switching capacity 104.0 Gbps, nonblocking, Forwarding rate...
Giảm 28%
Module quang Cisco SFP-10G-SR-X SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m OEM ( hàng thay thế ) BH 1 năm

Module quang Cisco SFP-10G-SR-X SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m OEM ( hàng thay thế ) BH 1 năm

1,790,000₫ 2,500,000₫

  • Mã sản phẩm: OEM_SFP-10G-SR
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Module quang Cisco SFP-10G-SR-X SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m OEM_SFP-10G-SR OEM ( hàng thay thế chính hãng )Bảo Hành 1 NămModule quang Cisco SFP-10G-SR-X Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:-  7600 Series Router-  ASR 901-  ASR 903-  ASR 1000 Series Router-  ASR 9000 Series...
Giảm 9%
SF95-24 - Cisco SF95-24 24-Port 10/100 Switch

SF95-24 - Cisco SF95-24 24-Port 10/100 Switch

2,636,000₫ 2,900,000₫

  • Mã sản phẩm: SF95-24
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: SpecificationsTable 1 lists the specifications, package contents, and minimum requirements for the Cisco 95 Series.Table 1.        Specifications for Cisco 95 Series SwitchesSpecificationsDescriptionStandardsIEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000BASE-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3z Gigabit Ethernet, IEEE 802.3x...
Giảm 10%
Thiết bị chuyển mạch 24 cổng RJ45 Cisco Catalyst C9300-24T-E 24-port data 10/100/1000Mbps

Thiết bị chuyển mạch 24 cổng RJ45 Cisco Catalyst C9300-24T-E 24-port data 10/100/1000Mbps

65,000,000₫ 72,000,000₫

  • Mã sản phẩm: C9300-24T-E
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300-24T-E chính hãngHãngCiscoMã sản phẩmC9300-24T-ECổng24 x 10/100/1000Hiệu suất Dung lượng chuyển đổi128 GbpsBăng thông xếp chồng480 GbpsTốc độ chuyển tiếp154,76 MppsJumbo FrameHỗ trợ 9198 byteKích thước bảng địa chỉ MAC32000 mụcThuật toán mã hóaAES...
Giảm 17%
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9200L C9200L-24T-4G-E 24-port data, 4 x 1G, Network Essentials, C9200L-DNA-E-24-3Y

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9200L C9200L-24T-4G-E 24-port data, 4 x 1G, Network Essentials, C9200L-DNA-E-24-3Y

35,000,000₫ 42,000,000₫

  • Mã sản phẩm: C9200L-24T-4G-E
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Thông số kỹ thuật sản phẩm Switch Cisco C9200L-24T-4G-E chính hãngHãngCiscoMẫuC9200L-24T-4G-ETổng số liên kết xuống10/100/1000 hoặc cổng đồng PoE + 24 cổng dữ liệuCấu hình đường lên4x Liên kết lên cố định 1GNguồn điện AC chính mặc địnhPWR-C5-125WACCơ bản về...
0
Công ty TNHH Thương Mại ITN back to top