Thiết bị chuyển mạch 24 cổng RJ45 Cisco Catalyst C9300-24T-E 24-port data 10/100/1000Mbps

  • Thương hiệu: Cisco
  • Loại: Switch CISCO USA
  • SKU: C9300-24T-E

Tại Công ty TNHH Thương Mại ITN: 65,000,000₫

Giá thị trường: 72,000,000₫

Tiết kiệm: 7,000,000₫ -10%

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300-24T-E chính hãngHãngCiscoMã sản phẩmC9300-24T-ECổng24 x 10/100/1000Hiệu suất Dung lượng chuyển đổi128 GbpsBăng thông xếp chồng480 GbpsTốc độ chuyển tiếp154,76 MppsJumbo FrameHỗ trợ 9198...
  • SHIP TOÀN QUỐC
    SHIP TOÀN QUỐC
    Theo thỏa thuận
  • HÀNG CHÍNH HÃNG
    HÀNG CHÍNH HÃNG
    Cam kết chính hãng 100%
    Phát hiện hàng giả đền 200%
  • ĐỔI TRẢ
    ĐỔI TRẢ
    Theo thỏa thuận
  • ĐẶT HÀNG - TƯ VÂN
    ĐẶT HÀNG - TƯ VÂN
    Hotline: 0329 275 527
    Báo giá dự án, đại lý:
    0908 555 468

Chia sẻ ngay

Thông số kỹ thuật Switch Cisco C9300-24T-E chính hãng

HãngCisco
Mã sản phẩmC9300-24T-E
Cổng24 x 10/100/1000
Hiệu suất Dung lượng chuyển đổi128 Gbps
Băng thông xếp chồng480 Gbps
Tốc độ chuyển tiếp154,76 Mpps
Jumbo FrameHỗ trợ 9198 byte
Kích thước bảng địa chỉ MAC32000 mục
Thuật toán mã hóaAES 128 bit
Giao thức định tuyếnOSPF, IS-IS, RIP-1, RIP-2, IGMP, VRRP, PIM-SM, OSPFv3, PIM-SSM, định tuyến dựa trên chính sách (PBR), RIPng
Jumbo FrameHỗ trợ 9198 byte
Giao thức quản lý từ xaCLI, NETCONF, RESTCONF, RMON 1, RMON 2, SNMP 1, SNMP 2c, SNMP 3
Nguồn điện AC mặc định350W AC
Kích thước (H x W x D)1,73 x 17,5 x 17,5 inch
Cân nặng7400g

Sản phẩm cùng danh mục

Giảm 9%
Cisco 48-port PoE+ (support 60W PoE Port) Gigabit with 375W power budget + 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports Managed Switch - SG350-52P-K9

Cisco 48-port PoE+ (support 60W PoE Port) Gigabit with 375W power budget + 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports Managed Switch - SG350-52P-K9

39,780,000₫ 43,758,000₫

  • Mã sản phẩm: SG350-52P-K9
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Tính năng kỹ thuật :  48 10/100/1000 ports (48 Port PoE+, công suất tối đa mỗi port 15.4, 30W, 60W. Công suất tối đa switch 375W); 2 Gigabit copper/SFP combo + 2 SFP ports.  Performance: Switching capacity 104.0 Gbps, nonblocking, Forwarding rate...
Giảm 28%
Module quang Cisco SFP-10G-SR-X SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m OEM ( hàng thay thế ) BH 1 năm

Module quang Cisco SFP-10G-SR-X SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m OEM ( hàng thay thế ) BH 1 năm

1,790,000₫ 2,500,000₫

  • Mã sản phẩm: OEM_SFP-10G-SR
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Module quang Cisco SFP-10G-SR-X SFP+ for MMF, 850-nm, LC Duplex, 300m OEM_SFP-10G-SR OEM ( hàng thay thế chính hãng )Bảo Hành 1 NămModule quang Cisco SFP-10G-SR-X Được sử dụng cho các thiết bị của Cisco:-  7600 Series Router-  ASR 901-  ASR 903-  ASR 1000 Series Router-  ASR 9000 Series...
Giảm 9%
SF95-24 - Cisco SF95-24 24-Port 10/100 Switch

SF95-24 - Cisco SF95-24 24-Port 10/100 Switch

2,636,000₫ 2,900,000₫

  • Mã sản phẩm: SF95-24
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: SpecificationsTable 1 lists the specifications, package contents, and minimum requirements for the Cisco 95 Series.Table 1.        Specifications for Cisco 95 Series SwitchesSpecificationsDescriptionStandardsIEEE 802.3 10BASE-T Ethernet, IEEE 802.3u 100BASE-TX Fast Ethernet, IEEE 802.3ab 1000BASE-T Gigabit Ethernet, IEEE 802.3z Gigabit Ethernet, IEEE 802.3x...
Giảm 35%
Thiết bị chuyển đổi tín hiệu Module quang tương thích Compatible 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Duplex LC MMF _14904 BH 3 năm

Thiết bị chuyển đổi tín hiệu Module quang tương thích Compatible 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Duplex LC MMF _14904 BH 3 năm

1,200,000₫ 1,850,000₫

  • Mã sản phẩm: SFP-10G-SR
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Thiết bị chuyển đổi tín hiệu Module quang tương thích Compatible 10GBASE-SR SFP+ 850nm 300m DOM Duplex LC MMF _14904 Bảo hành 36 tháng   
Giảm 17%
Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9200L C9200L-24T-4G-E 24-port data, 4 x 1G, Network Essentials, C9200L-DNA-E-24-3Y

Thiết bị chuyển mạch Cisco Catalyst 9200L C9200L-24T-4G-E 24-port data, 4 x 1G, Network Essentials, C9200L-DNA-E-24-3Y

35,000,000₫ 42,000,000₫

  • Mã sản phẩm: C9200L-24T-4G-E
  • Thương hiệu: Cisco
  • Mô tả ngắn: Thông số kỹ thuật sản phẩm Switch Cisco C9200L-24T-4G-E chính hãngHãngCiscoMẫuC9200L-24T-4G-ETổng số liên kết xuống10/100/1000 hoặc cổng đồng PoE + 24 cổng dữ liệuCấu hình đường lên4x Liên kết lên cố định 1GNguồn điện AC chính mặc địnhPWR-C5-125WACCơ bản về...
0
Công ty TNHH Thương Mại ITN back to top