Nhãn in tiêu chuẩn brother Tze-651 24mm chữ đen nền vàng

  • Thương hiệu: Brother
  • Loại: Nhãn in Brother Japan
  • SKU: Chưa rõ

Tại Công ty TNHH Thương Mại ITN: 599,000₫

Giấy in nhãn Brother TZe-651 chữ đen nền vàng 24mm dùng cho máy in nhãn P-Touch Brother. Được sản xuất từ polyethylene, có màng bảo vệ chịu được nhiệt độ,...
  • SHIP TOÀN QUỐC
    SHIP TOÀN QUỐC
    Theo thỏa thuận
  • HÀNG CHÍNH HÃNG
    HÀNG CHÍNH HÃNG
    Cam kết chính hãng 100%
    Phát hiện hàng giả đền 200%
  • ĐỔI TRẢ
    ĐỔI TRẢ
    Theo thỏa thuận
  • ĐẶT HÀNG - TƯ VÂN
    ĐẶT HÀNG - TƯ VÂN
    Hotline: 0329 275 527
    Báo giá dự án, đại lý:
    0908 555 468

Chia sẻ ngay

Giấy in nhãn Brother TZe-651 chữ đen nền vàng 24mm dùng cho máy in nhãn P-Touch Brother. Được sản xuất từ polyethylene, có màng bảo vệ chịu được nhiệt độ, chống phai màu, nước và hóa chất. Lớp nền kết dính chắc chắn giúp bạn dễ dàng dán nhãn vào tất cả các mặt hàng và công cụ dụng cụ cần thiết của bạn


  • Polyethylene có màng bảo vệ, chịu được nhiệt độ, chống phai màu, nước và hóa chất. chống trầy xước,
  • Có kích thước 9mmx8m
  • Tương thích với các dòng máy in nhãn P-Touch Brother
  • Có độ bám dính cao và chắc chắn, giúp dễ dàng trong quá trình thi công
  • Được dùng cho mạng, viễn thông, trong gia đình, nhà hàng, khách sạn....

 

Hiện tại chúng tôi đang cập nhật sản phẩm...

Sản phẩm cùng danh mục

Giảm 9%
Pin dùng cho bộ lưu điện Legrand 310664 External matching battery cabinet with Daker DK Plus 10kVA to increase backup time.

Pin dùng cho bộ lưu điện Legrand 310664 External matching battery cabinet with Daker DK Plus 10kVA to increase backup time.

32,000,000₫ 35,000,000₫

  • Mã sản phẩm: 310664
  • Thương hiệu: Legrand
  • Mô tả ngắn: Pin dùng cho bộ lưu điện Legrand External matching battery cabinet with Daker DK Plus 10kVA to increase backup time.Technical characteristicsType of accessory/spare partBattery/accumulatorAccessoryYesSpare partNoWidth440 mmHeight132 mmDepth680 mmOperating / setting temperature0-20 °CStorage temperature0-40 °CHalogen freeYesContains Batteries and/or AccumulatorYes
Giảm 7%
Bộ lưu điện Daker DK + Legrand 310175 + (Tower/Rachmount) 5000VA/5000W chua bao gồm pin

Bộ lưu điện Daker DK + Legrand 310175 + (Tower/Rachmount) 5000VA/5000W chua bao gồm pin

32,500,000₫ 35,000,000₫

  • Mã sản phẩm: 310175
  • Thương hiệu: Legrand
  • Mô tả ngắn: Bộ lưu điện Daker DK + Legrand 310175 + (Tower/Rachmount) 5000VA/5000W chua bao gồm pinTechnical characteristicsInput voltage176-280 VPrimary frequency47.5-63 HzNumber of phases primary1Output voltage228-232 VSecondary frequency50-60 HzOutput effective power5000 WOutput apparent power5000 VANumber of phases secondary1SNMPYesVoltage typeACHeight440 mmWidth88 mmDepth680 mmWeight25...
Giảm 14%
Thiết bị phát sóng không dây Aruba AP-515 RW (Q9H62A) chuẩn AX (Wifi 6) Access Point Indoor

Thiết bị phát sóng không dây Aruba AP-515 RW (Q9H62A) chuẩn AX (Wifi 6) Access Point Indoor

12,500,000₫ 14,500,000₫

  • Mã sản phẩm: Q9H62A
  • Thương hiệu: Aruba
  • Mô tả ngắn: Thiết bị phát sóng không dây Aruba AP-515 RW (Q9H62A) chuẩn AX (Wifi 6) Access Point Indoor TECHNICAL SPECIFICATIONSAP typeIndoor, dual radio, 5GHz 802.11ax 4x4 MIMO and 2.4GHz 802.11ax 2x2 MIMORadio 5Ghz- Four spatial stream Single User (SU) MIMO for up...
Giảm 18%
Thiết bị WiFi Aruba R2H28A Access Point AP-505

Thiết bị WiFi Aruba R2H28A Access Point AP-505

7,800,000₫ 9,500,000₫

  • Mã sản phẩm: R2H28A
  • Thương hiệu: Aruba
  • Mô tả ngắn: Thiết bị WiFi Aruba R2H28A Access Point AP-505: Nâng tầm kết nối WiFi cho doanh nghiệpGiới thiệuThiết bị WiFi Aruba Access Point AP-505 (R2H28A) là giải pháp WiFi hiệu suất cao được thiết kế dành cho các doanh nghiệp vừa...
Giảm 12%
Thiết bị chuyển mạch Aruba 6000 (R8N88A) 24 Ports GbE+4 Ports Uplink 1G SFP

Thiết bị chuyển mạch Aruba 6000 (R8N88A) 24 Ports GbE+4 Ports Uplink 1G SFP

12,700,000₫ 14,500,000₫

  • Mã sản phẩm: R8N88A
  • Thương hiệu: Aruba
  • Mô tả ngắn: Switch R8N88A Aruba 6000 - Giải pháp mạng Layer 2 hiệu quả cho doanh nghiệpGiới thiệu:Switch R8N88A Aruba 6000 là một phần của dòng sản phẩm Aruba 6000 Series, được thiết kế cho các mạng doanh nghiệp quy mô vừa...
Giảm 12%
Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Aruba 6100 24G 4SFP (JL678A)

Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Aruba 6100 24G 4SFP (JL678A)

28,500,000₫ 32,500,000₫

  • Mã sản phẩm: JL678A
  • Thương hiệu: Aruba
  • Mô tả ngắn: Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Aruba 6100 24G 4SFP (JL678A) - Giải Pháp Mạng Doanh NghiệpGiới thiệu:Thiết bị chuyển mạch Aruba 6100 24G 4SFP (JL678A) thuộc dòng sản phẩm Aruba 6100 Series, được thiết kế dành cho các mạng doanh...
Giảm 12%
Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Aruba 6100 48G 4SFP+ Layer 2 (JL676A)

Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Aruba 6100 48G 4SFP+ Layer 2 (JL676A)

42,500,000₫ 48,500,000₫

  • Mã sản phẩm: JL676A
  • Thương hiệu: Aruba
  • Mô tả ngắn: Thiết Bị Chuyển Mạch Switch Aruba 6100 48G 4SFP+ Layer 2 (JL676A) - Giải Pháp Mạng Doanh NghiệpGiới thiệu:Thiết bị chuyển mạch Aruba 6100 48G 4SFP+ Layer 2 (JL676A) là một phần của dòng sản phẩm Aruba 6100 Series, được...

Cáp đấu nối Cat6A chống nhiễu Commscope NPC6ASZDB-XX00YM F/UTPNPC RJ45 Patch Cord, category 6A, S/FTP, LSZH,

220,000₫

  • Mã sản phẩm: chưa rõ
  • Thương hiệu: Commscope
  • Mô tả ngắn: Cáp đấu nối Cat6A F/UTPNPC RJ45 Patch Cord, category 6A, S/FTP, LSZH, có nhiều màu và kích thước- Cáp đấu nối phải thỏa mãn hoặc vượt tiêu chuẩn TIA-568-C.2, ISO/IEC 11801:2002 Class EA đối với hiệu suất dành cho cáp...
Hết hàng
Ultra Low Loss (ULL) OM4 MPO8 (Unpinned) to LC/UPC, URXQPLCJ8 Fiber Extension Cable Assembly, 8-Fiber, Low Smoke Zero Halogen

Ultra Low Loss (ULL) OM4 MPO8 (Unpinned) to LC/UPC, URXQPLCJ8 Fiber Extension Cable Assembly, 8-Fiber, Low Smoke Zero Halogen

Liên hệ

  • Mã sản phẩm: URXQPLCJ8
  • Thương hiệu: Commscope
  • Mô tả ngắn: Ultra Low Loss (ULL) OM4 MPO8 (Unpinned) to LC/UPC, URXQPLCJ8 Fiber Extension Cable Assembly, 8-Fiber, Low Smoke Zero Halogen  Product ClassificationRegional AvailabilityAsia | Australia/New Zealand | Europe | Latin America | Middle East/Africa | North AmericaPortfolioCommScope®Product TypeFiber array cable assemblyProduct BrandSYSTIMAX...
Giảm 15%
Nhân mạng Cat6 UTP  700206758 | MGS400-BL Commscope chính hãng

Nhân mạng Cat6 UTP 700206758 | MGS400-BL Commscope chính hãng

115,000₫ 135,000₫

  • Mã sản phẩm: 700206758
  • Thương hiệu: Commscope
  • Mô tả ngắn: Nhân mạng Cat6 UTP  700206758 | MGS400-BL Commscope chính hãngSpecificationsProduct ClassificationRegional AvailabilityAsia | Australia/New Zealand | EMEA | Latin America | North AmericaPortfolioSYSTIMAX®Product TypeModular jackProduct BrandGigaSPEED XL®Product SeriesMGS400General SpecificationsANSI/TIA Category6Cable TypeUnshieldedColorBlueConductor TypeSolid | StrandedIntegrated Dust Cover TypeNoneTermination TypeIDCWiringT568A | T568BDimensionsHeight19.4...
Giảm 31%
Mặt 1 Port M10L-262 FACEPLATE Commscope 108258427 1 Port White

Mặt 1 Port M10L-262 FACEPLATE Commscope 108258427 1 Port White

45,000₫ 65,000₫

  • Mã sản phẩm: 108258427
  • Thương hiệu: Commscope
  • Mô tả ngắn: Mặt 1 Port M10L-262 FACEPLATE Commscope 108258427 1 Port White SpecificationsProduct ClassificationRegional AvailabilityAsia | Australia/New Zealand | EMEA | Latin America | North AmericaPortfolioCommScope®Product TypeFaceplate kitProduct SeriesM SeriesGeneral SpecificationsApplicationUsed with M Series modular information outletColorWhiteMountingFlushTotal Ports, quantity1DimensionsHeight115.824 mm | 4.56 inWidth71.374...
Giảm 17%
Dây nhảy quang  Commscope LC TO LC 1.8mm OM4 DPX LSZH AND OFNR X-2105061-Y aqua

Dây nhảy quang Commscope LC TO LC 1.8mm OM4 DPX LSZH AND OFNR X-2105061-Y aqua

950,000₫ 1,150,000₫

  • Mã sản phẩm: 2105061-5
  • Thương hiệu: Commscope
  • Mô tả ngắn: Dây nhảy quang  Commscope LC TO LC 1.8mm OM4 DPX LSZH AND OFNR 2105061-X  aqua Fiber Optic Patch Cord, Duplex, Multimode, LC/UPC to LC/UPC, LSZH & OFNR, aqua,  SpecificationsProduct ClassificationRegional AvailabilityAsia | Australia/New Zealand | China | India | Latin AmericaPortfolioCommScope®Product...
Giảm 7%
Dây nhảy quang Commscope 2105082-X SC TO SC 0.9mm SM LSZH 1M, 2M, 3M,..., 10M màu vàng

Dây nhảy quang Commscope 2105082-X SC TO SC 0.9mm SM LSZH 1M, 2M, 3M,..., 10M màu vàng

275,000₫ 295,000₫

  • Mã sản phẩm: 2105082-X
  • Thương hiệu: Commscope
  • Mô tả ngắn: Dây nhảy quang Commscope 2105082-X SC TO SC 0.9mm SM LSZH 1M, 2M, 3M,..., 10M màu vàng   Fiber Optic Patch Cord, LSZH, Simplex, 0.9mm, Singlemode, SC/UPC to SC/UPC, Yellow 1M, 2M, 3M,... 10M SpecificationsProduct ClassificationRegional AvailabilityAsia | Australia/New Zealand | China...
Giảm 25%
Dây bó cáp mạng - dây buộc cáp - dây Velcro - Cable ties

Dây bó cáp mạng - dây buộc cáp - dây Velcro - Cable ties

3,000₫ 4,000₫

  • Mã sản phẩm: Cable tie
  • Thương hiệu: ITN
  • Mô tả ngắn: Dây bó cáp mạng - dây buộc cáp - Velcro - Công ty ITN Dây bó cáp mạng, hay còn gọi là dây buộc cáp Velcro, là một loại dây buộc được làm từ vật liệu nylon có hai mặt: mặt...
Giảm 11%
Dây cáp mạng NORDEN 113-40001104BL Cat6 305m màu xanh PVC/LSOH 23AWG

Dây cáp mạng NORDEN 113-40001104BL Cat6 305m màu xanh PVC/LSOH 23AWG

2,450,000₫ 2,750,000₫

  • Mã sản phẩm: 113-40001104BL
  • Thương hiệu: NORDEN
  • Mô tả ngắn: Dây cáp mạng NORDEN 113-40001104BL Cat6 305m màu xanh PVC/LSOH 23AWG Norden Category 6 UTP cables exceed Category 6 / Class E specification. It is tested to 250 MHz frequency range and designed to support Gigabit 1000Base-T and 1000Base-Tx applications up...
Giảm 20%
Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC10MRD 10 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC10MRD 10 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

280,000₫ 350,000₫

  • Mã sản phẩm: NK6PC10MRD
  • Thương hiệu: Panduit
  • Mô tả ngắn: Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC10MRD 10 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord PanduitMã sản phẩm: NK6PC10MRDLoại cáp: Cat6 UTP không chống nhiễu, 24 AWGLõi bện từ nhiễu sợi nhỏ (stranded). 100% lõi đồng nguyên chấtVỏ cáp được làm bằng...
Giảm 28%
Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC5MRD 5 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC5MRD 5 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

180,000₫ 250,000₫

  • Mã sản phẩm: NK6PC5MRD
  • Thương hiệu: Panduit
  • Mô tả ngắn: Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC5MGRY 5 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord PanduitMã sản phẩm: NK6PC5MRDLoại cáp: Cat6 UTP không chống nhiễu, 24 AWGLõi bện từ nhiễu sợi nhỏ (stranded). 100% lõi đồng nguyên chấtVỏ cáp được làm bằng vật...
Giảm 24%
Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC3MRD 3 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC3MRD 3 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

95,000₫ 125,000₫

  • Mã sản phẩm: NK6PC3MRD
  • Thương hiệu: Panduit
  • Mô tả ngắn: Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC3MRD 3 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord PanduitMã sản phẩm: NK6PC3MRDLoại cáp: Cat6 UTP không chống nhiễu, 24 AWGLõi bện từ nhiễu sợi nhỏ (stranded). 100% lõi đồng nguyên chấtVỏ cáp được làm bằng vật...
Giảm 11%
Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC2MRD 2 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC2MRD 2 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord Panduit

85,000₫ 95,000₫

  • Mã sản phẩm: NK6PC2MRD
  • Thương hiệu: Panduit
  • Mô tả ngắn: Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC2MRD 2 mét màu đỏ ( Red )UTP patch cord PanduitMã sản phẩm: NK6PC2MRDLoại cáp: Cat6 UTP không chống nhiễu, 24 AWGLõi bện từ nhiễu sợi nhỏ (stranded). 100% lõi đồng nguyên chấtVỏ cáp được làm bằng...
Giảm 32%
Dây Nhảy Cat6 Panduit NK6PC1MBU 1m Màu Xanh

Dây Nhảy Cat6 Panduit NK6PC1MBU 1m Màu Xanh

65,000₫ 95,000₫

  • Mã sản phẩm: NK6PC1MBUY
  • Thương hiệu: Panduit
  • Mô tả ngắn: Dây nhảy Cat6 Panduit NK6PC1MBU mét màu xanh ( Blue )UTP patch cord PanduitMã sản phẩm: NK6PC1MBULoại cáp: Cat6 UTP không chống nhiễu, 24 AWGLõi bện từ nhiễu sợi nhỏ (stranded). 100% lõi đồng nguyên chấtVỏ cáp được làm bằng vật liệu...
0
Công ty TNHH Thương Mại ITN back to top